• Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    Đụn rơm
    Là đối tác lâu dài của chúng tôi, tất nhiên bạn có dịch vụ hoàn hảo, thiết bị tốt và giá tốt.
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    Irma
    Dịch vụ của bạn luôn xuất sắc và thiết bị của bạn là lựa chọn hàng đầu của công ty chúng tôi vì chúng mạnh mẽ và dễ sử dụng.
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    Kim
    Dịch vụ tốt, thiết bị tốt, rất vui được làm việc với bạn.
Người liên hệ : wilber
Số điện thoại : 18173346667
WhatsApp : +8618173346667

8K MAC Gigabit Dễ dàng chuyển đổi web thông minh và hai chế độ câm với 16 cổng RJ45

Place of Origin Shenzhen,China
Hàng hiệu Sirivision
Chứng nhận CE, ROHS, FCC, UKCA
Số mô hình SR-SG2016-U
Số lượng đặt hàng tối thiểu 20
Giá bán Negotiation
chi tiết đóng gói 1pc trong hộp, 1 phiếu bảo hành trong hộp
Thời gian giao hàng 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram
Khả năng cung cấp 50000 chiếc mỗi tháng

Liên hệ với tôi để lấy mẫu miễn phí và phiếu giảm giá.

WhatsApp:0086 18588475571

wechat: 0086 18588475571

Ứng dụng trò chuyện: sales10@aixton.com

Nếu bạn có bất kỳ mối quan tâm nào, chúng tôi cung cấp trợ giúp trực tuyến 24 giờ.

x
Thông tin chi tiết sản phẩm
Phương tiên mạng truyền thông 10Base-T/100Base-Tx/1000Base-T giao diện 16 Cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
Khung Jumbo 9K byte Tên sản phẩm Công tắc thông minh dễ dàng Gigabit
bảng địa chỉ MAC 8K Phương thức truyền dẫn lưu trữ và chuyển tiếp
Điểm nổi bật

Công tắc thông minh dễ dàng 8K MAC Gigabit

,

Công tắc thông minh dễ dàng 16 RJ45 Gigabit

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

Mô tả sản phẩm:

Gigabit Easy Smart Switch là giải pháp hoàn hảo cho bất kỳ mạng máy tính để bàn và doanh nghiệp nhỏ..Nó cung cấp chín loại khung lớn với 9K byte. Năng lượng nội bộ AC100 ~ 240V 50/60Hz làm cho nó lý tưởng cho các mạng doanh nghiệp nhỏ.5 Cáp cho phạm vi tối đa 100mVới Gigabit Easy Smart Switch, bạn có thể dễ dàng tạo và quản lý một mạng an toàn và đáng tin cậy.

 

Đặc điểm:

  • Tên sản phẩm: Gigabit Easy Smart Switch
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40 °C ~ 70 °C (-40 °F ~ 158 °F)
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Phương pháp truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp
  • Nguồn cung cấp điện: Nguồn cung cấp điện nội bộAC100~240V 50/60Hz
  • Network Media: 10Base-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
    100Base-Tx: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
    1000Base-T: UTP loại 5e, cáp 6 (tối đa 100m)
    1000Base-X:MMF,SMF
  • Tính năng: Easy Smart Layer 2 Networking, Layer 2 Managed Switch
  • Hỗ trợ quản lý thiết bị và bảo trì thông qua giao diện web.
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC tĩnh, địa chỉ MAC được lọc, ràng buộc MAC động và các chức năng quản lý bảng địa chỉ khác.
  • Hỗ trợ hội tụ cổng, tăng hiệu quả băng thông liên kết, thực hiện sao lưu liên kết và cải thiện độ tin cậy liên kết.

Các thông số kỹ thuật:

Tài sản Giá trị
Tên sản phẩm Chuyển đổi thông minh Gigabit Easy
Cung cấp điện AC100~240V 50/60Hz
Phương pháp truyền Lưu trữ và chuyển giao
Khung Giống 9K byte
Chế độ Web thông minh và ngốc 2 chế độ
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 23.808Mpps
Giao diện 8 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
Nghị định thư IEEE 802.3, 802.3i, 802.3u, 802.3x, 802.3z, 802.3ab
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khả năng chuyển đổi 32Gbps
Từ khóa Lớp 2 chuyển đổi, chuyển đổi nhà thông minh tốt nhất, chuyển đổi quản lý thông minh, chuyển đổi mạng

 

 

Tính năng mềm:

 

Tính năng chuyển đổi L2 • Ghi chú IGMP
- Hỗ trợ IGMP Snooping
• Kết hợp liên kết
- Hỗ trợ tổng hợp liên kết tĩnh
• Phân chiếu cảng
• Thử nghiệm cáp
VLAN • Hỗ trợ tối đa 32 VLAN (trong số 4K VLAN ID)
• MTU/Port/802.1Q VLAN
Chất lượng dịch vụ
(QoS)
• Hỗ trợ ưu tiên dựa trên cổng/802.1p/DSCP
• Hỗ trợ 4 hàng đợi ưu tiên
• Kiểm soát bão
• Giới hạn thuế suất
Quản lý

• Giao diện người dùng đồ họa dựa trên web (GUI)

• tiện ích cấu hình thông minh

Các giao thức Ethernet • IEEE 802.3 10BASE-T
• IEEE 802.3u 100BASE-TX/FX
• IEEE 802.3ab 1000BASE-T
• Kiểm soát dòng chảy IEEE 802.3x
• IEEE 802.1q VLANs/VLAN tagging
• IEEE 802.1p QoS

Ứng dụng:

Sirvision Gigabit Easy Smart Switch cho Layer 2 Networking


Sirvision Gigabit Easy Smart Switch là một bộ chuyển mạch lớp 2 được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của mạng băng thông cao và thông lượng cao.Nó hỗ trợ 10BASE-T UTP Category 3, 4, 5 cáp với tối đa 100m. Nó cũng hỗ trợ IEEE 802.3Các tiêu chuẩn giao thức 802.3i, 802.3u, 802.3x, 802.3z, 802.3ab cung cấp kết nối mạng đáng tin cậy.

 

Cho dù bạn đang tìm kiếm một chuyển đổi lớp 2 đáng tin cậy và hiệu suất cao cho mạng của bạn, hoặc bạn cần một kết nối nhanh chóng và đáng tin cậy cho trung tâm dữ liệu của bạn,Sirvision Gigabit Easy Smart Switch là sự lựa chọn hoàn hảo.

 

8K MAC Gigabit Dễ dàng chuyển đổi web thông minh và hai chế độ câm với 16 cổng RJ45 0

 

 

 

Tùy chỉnh:

hỗ trợ OEM&ODM.

 

FAQ:

Q1: Gigabit Easy Smart Switch là gì?

A: Một Gigabit Easy Smart Switch là một sản phẩm thương hiệu của Sirivision, có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc.Nó là một công tắc được thiết kế để mở rộng mạng của bạn bằng cách kết nối nhiều thiết bị như máy tính, máy in và các thiết bị kết nối mạng khác.

Q2: Những lợi ích của việc sử dụng một Gigabit Easy Smart Switch là gì?

A: Sử dụng một Gigabit Easy Smart Switch cung cấp một số lợi ích. Nó làm tăng tốc độ của mạng của bạn, cho phép nhiều thiết bị được kết nối,và cung cấp truyền dữ liệu hiệu quả và an toàn hơn.

Q3: Các tính năng nào được cung cấp bởi Gigabit Easy Smart Switch?

A: Gigabit Easy Smart Switch cung cấp một số tính năng, bao gồm cổng Gigabit Ethernet, đàm phán tự động, tiết kiệm năng lượng, phản chiếu cổng, kiểm soát dòng chảy, QoS.

Q4: Làm thế nào để tôi thiết lập Gigabit Easy Smart Switch của tôi?

A: Thiết lập Gigabit Easy Smart Switch của bạn rất dễ dàng và đơn giản. Bạn có thể kết nối công tắc vào mạng hiện tại của mình và cấu hình cài đặt thông qua giao diện quản lý dựa trên web.

Q5: Bảo hành cho Gigabit Easy Smart Switch là bao nhiêu?

A: Sirivision cung cấp bảo hành 1 năm cho Gigabit Easy Smart Switch. Để biết thêm thông tin về bảo hành, vui lòng tham khảo hướng dẫn sản phẩm hoặc liên hệ Sirivision.