• Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    Đụn rơm
    Là đối tác lâu dài của chúng tôi, tất nhiên bạn có dịch vụ hoàn hảo, thiết bị tốt và giá tốt.
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    Irma
    Dịch vụ của bạn luôn xuất sắc và thiết bị của bạn là lựa chọn hàng đầu của công ty chúng tôi vì chúng mạnh mẽ và dễ sử dụng.
  • Shenzhen Sirivision Communication Technology Co., Ltd.
    Kim
    Dịch vụ tốt, thiết bị tốt, rất vui được làm việc với bạn.
Người liên hệ : Richard
Số điện thoại : 18926022246

Cổng 8G RJ45 Lớp 2+ Chuyển đổi Gigabit được quản lý với cổng 2G SFP 1 Cổng máy tính SR-SG3210F

Nguồn gốc Thâm Quyến,Trung Quốc
Hàng hiệu Sirivision
Chứng nhận CE, ROHS, FCC, UKCA
Số mô hình SR-SG3210F
Số lượng đặt hàng tối thiểu 20
Giá bán Negotiation
chi tiết đóng gói 1pc trong hộp, 1 phiếu bảo hành trong hộp
Thời gian giao hàng 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram
Khả năng cung cấp 50000 chiếc mỗi tháng

Liên hệ với tôi để lấy mẫu miễn phí và phiếu giảm giá.

WhatsApp:0086 18588475571

wechat: 0086 18588475571

Ứng dụng trò chuyện: sales10@aixton.com

Nếu bạn có bất kỳ mối quan tâm nào, chúng tôi cung cấp trợ giúp trực tuyến 24 giờ.

x
Thông tin chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm Công tắc Gigabit được quản lý 8GE 2G SFP Layer 2+ Chuyển đổi công suất 20Gbps
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 14,88Mpps Cổng RJ45 số 8
Điện áp đầu vào AC100~240V Cổng cáp quang 2
Điểm nổi bật

2G SFP Lớp 2+ Công tắc Gigabit được quản lý

,

2G SFP 8 cổng lớp 2+

,

1 Cổng giao diện điều khiển Lớp 2+ Công tắc được quản lý

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

L2 + Quá trình chuyển đổi Gigabit được quản lý với 2 SFP Fiber và 8 cổng Ethernet RJ45

 

 

Lớp 2+ Chuyển đổi Gigabit được quản lý với cổng 8G RJ45, cổng 2G SFP và 1 cổng console SR-SG3210F

 

Mô tả của Smart Switch:

SR-SG3210F là một công tắc quản lý Layer 2 plus được trang bị tám cổng cáp RJ45 thích nghi 10/100/1000M và một cổng Console.Nó hỗ trợ quản lý thống nhất của toàn bộ cấu hình mạng và quản lý mạng, có thể đơn giản hóa hoạt động của người dùng và cải thiện độ tin cậy triển khai. Nó hỗ trợ các tính năng quản lý Layer 2 phong phú, 802.1Q VLAN, cô lập cổng, phản chiếu cổng, QOS, kiểm soát bão,chặn vòng lặp, vv

 

 

Tính năng của Smart Light Switch:

  • Cung cấp 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, 2 cổng sợi SFP Gigabit và 1 cổng console.
  • Hỗ trợ IEEE802.3i, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.3az.
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động học và tự động lão hóa.
  • Hỗ trợ DHCP Snooping, DHCP Relay, Tùy chọn 82, DHCP client.
  • Hỗ trợ nhiều loại VLAN như giao thức VLAN, MAC VLAN và Voice VLAN, đóng một vai trò trong các mạng hội tụ đa dịch vụ.
  • Hỗ trợ QoS, port mirroring, giao thức tổng hợp liên kết.

 

Thông số kỹ thuật sản phẩm của Smart Switch App Android:

SR-SG3210F
Cung cấp điện AC100~240V 50/60Hz
Tiêu chuẩn IEEE 802.3i,802.3u,802.3ab,802.3x,802.3z
Các cảng Cổng 8 x 10/100/1000Mbps RJ45, cổng SFP 2 x 1000Mbps, cổng 1x Console
Các chỉ số Chỉ số cổng điện, chỉ số cổng quang, chỉ số đầu vào điện,
Chỉ số chạy hệ thống
Mạng lưới
trung bình
10Base-T: Cáp UTP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
100Base-Tx: Cáp UTP loại 5, 5e (tối đa 100m)
1000Base-T: UTP loại 5e, cáp 6 (tối đa 100m)
1000Base-X:MMF,SMF
Kích thước 271*181,5*44,5 mm
Phương pháp chuyển đổi Lưu trữ và chuyển giao
Bảng địa chỉ MAC 8K
Khả năng chuyển đổi 20Gbps
Tỷ lệ chuyển tiếp gói 14.88Mpps
Bộ đệm gói 4.1Mbit
Khung Giống 10KBytes
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 °C ~ 45 °C (0 °F ~ 113 °F)
Nhiệt độ lưu trữ: -40 °C ~ 70 °C (-40 °F ~ 158 °F)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 95% không ngưng tụ

 

Tính năng mềm:

Đặc điểm L3 IPV4/IPV6
ARP động
Tính năng L2 Kiểm soát dòng chảy
802.3x (trong toàn bộ)
Áp lực ngược (nửa duplex)
Kết hợp liên kết
Cây châm 802.1D (STP),802.1w (RSTP),802.1s (MSTP)
ERPS, BPDU lọc
Cổng cạnh tự động
VLAN 8 nhóm VLAN dựa trên giao thức
Dịch VLAN, VLAN VPN, GVRP
256 VLAN dựa trên MAC, VLAN riêng
VLAN thoại
Giám sát VLAN
IEEE802.1q VLAN,QinQ (IEEE 802.1ad)
4096 VLAN tĩnh
đa phát IGMP Snooping ((v1,v2,v3)
MLD Snooping V1/V2
Đăng ký VLAN đa phát (MVR)
QoS 8 hàng đợi ưu tiên cho mỗi cảng
Hỗ trợ ràng buộc PolicyMap dựa trên cổng và dựa trên VLAN
TOS, DSCP, trường ưu tiên 802.1p viết lại
Phân loại luồng hỗ trợ dựa trên luồng ACL, COS, TOS, DSCP
Lịch xếp hàng WRR,WFQ,WRR+SP,WFQ+SP
ACL ACL tùy chỉnh, dựa trên MAC, dựa trên IP, dựa trên cổng
Các tính năng bảo mật Chứng nhận IEEE 802.1X, VLAN khách, Port-based, Host-based, MAC Auth, Web Auth
Kiểm soát bão, an ninh cảng, cô lập cảng, HTTPS
DHCP Snooping, CPU Defense Engine, DoS Prevention, 256 IP Source Guard
Kiểm tra ARP động
IP, MAC, Port Binding
Đặt VLAN động, Quản lý truy cập
BPDU,SSH v1/v2, 8 TACACS+, 8 RADIUS
Quản lý Hỗ trợ CLI, Console, SNMP v1/v2/V3, Web
Chẩn đoán gương Nhiều-một
UDLD, Lịch hệ thống (RFC3164)
Chẩn đoán hệ thống, Chẩn đoán mạng

 

 

Ứng dụng sản phẩm của L2 + Managed Switch:

Cổng 8G RJ45 Lớp 2+ Chuyển đổi Gigabit được quản lý với cổng 2G SFP 1 Cổng máy tính SR-SG3210F 0